ผู้เขียน หัวข้อ: มีแต่คนโพสต์...ใครทำสำเร็จแล้วบ้างค่ะ  (อ่าน 1060 ครั้ง)

เพื่อนกัน...ตลอดกาล

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ยากเย็นจริง ๆ เลยนะคะ รู้สึกถอดใจซะแล้วสิ แต่ถ้าไม่พยายามโอกาสที่ไหนจะวิ่งเข้ามาหาเรา... เป็นนักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ (กรอบตำแหน่งเป็น ปก./ชนก.) มีความประสงค์โอนย้ายสับเปลี่ยนไปแถบปริมณฑลหรือภาคใต้ ปัจจุบันอยู่กรุงเทพฯ  ใกล้แฟชั่นไอด์แลนด์ เดินทางสะดวกดีค่ะ หากใครสนใจรบกวน Add LINE...oasist.t ค่ะ @ยังรอคอยด้วยความหวังจ้า

ผู้เขียน หัวข้อ: มีแต่คนโพสต์...ใครทำสำเร็จแล้วบ้างค่ะ  (อ่าน 1060 ครั้ง)

แจน

• บุคคลทั่วไป
Re: มีแต่คนโพสต์...ใครทำสำเร็จแล้วบ้างค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2015, 12:10:22 pm »
ก็เห็นมีอยู่นะ มันต้องเหมาะกันพอดีในหลายเรื่อง ทั้งเวลา และตำแหน่ง
บางคนหาแล้วหาอีกก็ไม่ได้ บางคนแป๊บเดียวก็ได้ละ สู้ๆจ้า

kgangindy

• ลูกบ้าน
  • *
Re: มีแต่คนโพสต์...ใครทำสำเร็จแล้วบ้างค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 05:49:28 pm »
ยากเย็นจริง ๆ เลยนะคะ รู้สึกถอดใจซะแล้วสิ แต่ถ้าไม่พยายามโอกาสที่ไหนจะวิ่งเข้ามาหาเรา... เป็นนักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ (กรอบตำแหน่งเป็น ปก./ชนก.) มีความประสงค์โอนย้ายสับเปลี่ยนไปแถบปริมณฑลหรือภาคใต้ ปัจจุบันอยู่กรุงเทพฯ  ใกล้แฟชั่นไอด์แลนด์ เดินทางสะดวกดีค่ะ หากใครสนใจรบกวน Add LINE...oasist.t ค่ะ @ยังรอคอยด้วยความหวังจ้า

จบด้านไหนคะ
เรานักวิชาการส่งเสริมการเกษตรค่ะ
อยากกลับกทม.ละ ตอนนี้มาอยู่ตรัง

เพื่อนกัน...ตลอดกาล

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 07, 2015, 06:43:57 pm »
จบรัฐศาสตร์ค่ะ สงสัยจะคนละแนวกันเลยล่ะมั้งเนี่ย

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: