ผู้เขียน หัวข้อ: กรมป่าไม้ รับโอน เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน/ชำนาญงาน 1 ตำแหน่ง  (อ่าน 1830 ครั้ง)

view

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
กรมป่าไม้ รับโอน 2 ตำแหน่ง
1.เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน/ชำนาญงาน 1 ตำแหน่ง
สังกัดฝ่ายบริหารทั่วไป  สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ ที่ 6 (อุดรธานี)
2.นายช่างสำรวจปฏิบัติงาน/ชำนาญงน 2 ตำแหน่ง
ส่วนจัดการที่ดินป่าไม้ สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ ที่ 8 (นครราชสีมา) และส่วนจัดการที่ดินป่าไม้ สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ ที่ 13 (สงขลา)

ผู้ประสงค์ขอโอน ติดต่อ ส่วนการเจ้าหน้าที่ สำนักบริหารกลาง ชั้น 2 กรมป่าไม้
โทร. 02 561 4292-3 ต่อ 5628 ตั้งแต่วันนี้ถึง 30 มีนาคม 2558
ดาวน์โหลดใบสมัครขอโอนได้ที่ www.forest.go.th/person แบบฟอร์มขอโอนมารับราชการกรมป่าไม้

สำหรับผู้ที่ต้องการโอนกลับภูมิลำเนา ส่วนดิฉันทราบข่าวนี้ก็นำมาบอกต่อ เผื่อมีใครสนใจ
หากมีท่านใดทราบข่าวการรับโอนสังกัดข้าราชการพลเรือน โปรดกรุณาแจ้งดิฉันด้วยนะคะ ดิฉันอยากกลับภูมิลำเนาจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ ขอบคุณค่ะ
ขอให้ผู้ประสงค์โอนย้ายกลับภูมิลำเนาโชคดี ได้ย้ายกลับบ้านนะคะ

ผู้เขียน หัวข้อ: กรมป่าไม้ รับโอน เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน/ชำนาญงาน 1 ตำแหน่ง  (อ่าน 1830 ครั้ง)

เนปจูน

• ลูกบ้าน
  • *
เสียดายจัง ตำแหน่งไม่ได้ วุฒิไม่มี แต่ใกล้บ้าน สุด ๆ  ๆ ๆ

ขอบคุณที่โพสบอกน่ะค่ะ

ธุรการ อยู่ส่วนกลาง อยากกลับบ้าน จังเลยยยย มีที่ไหนว่างอีกบ้าง น่ะ

085-6935688

nj_cm@hotmail.com

view

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
ยินดีค่ะ  ถ้าทราบข่าวรับโอนไม่จะตำแหน่งใดก็ตาม จะรีบมาแจ้งให้ทราบโดยเร็วค่ะ
เข้าใจคนอยากกลับบ้าน หรือใกล้บ้านก็ยังดี
หากใครพอทราบตำแหน่งว่างหรือการรับโอนตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการ ระดับปฏิบัติงาน กรุณาแจ้งบ้างนะคะ ขอบคุณมากค่ะ ID Line : view8757

เนปจูน

• ลูกบ้าน
  • *
OK. เด่วถ้ารู้ ก้อจะแจ้งให้ทราบ เช่นกันนนน

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: