ผู้เขียน หัวข้อ: นักจัดการงานทั่วไป หรือตำแหน่งอื่น ๆ อยากโอนย้ายมาอยู่ กทม แลกเปลี่ยนกันได้นะคะ  (อ่าน 816 ครั้ง)

tonnn

• บุคคลทั่วไป
ปัจจุบันตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไป ใครที่อยู่อีสานทุกตำแหน่งแท่งวิชาการ อยากกลับกรุงเทพ ติดต่อมาได้นะคะ

ผู้เขียน หัวข้อ: นักจัดการงานทั่วไป หรือตำแหน่งอื่น ๆ อยากโอนย้ายมาอยู่ กทม แลกเปลี่ยนกันได้นะคะ  (อ่าน 816 ครั้ง)

osukyo

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อยู่ จ.อะไรค่ะ อยู่กรมฯอะไรค่ะ เราอยู่กรมส่งเสริมวัฒนธรรม ตำแหน่ง นวก.พัสดุปฏิบัติการ ค่ะ สนใจมาคุยกันค่ะ 095 ห้าสาม9696สี่ นะค่ะ สุกี้ค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: