ผู้เขียน หัวข้อ: นวก.สธ.ปฏิบัติการ ทำงานที่ สคร.8 นครสวรรค์ ต้องการย้ายสลับตำแหน่ง ไปเพชรบูรณ์  (อ่าน 799 ครั้ง)

นวก.สธ.ปฏิบัติการ

• บุคคลทั่วไป
ผมตำแหน่งนักวิชาการสาธารณสุขปฏิบัตการ  ปฏิบัติงาน ณ สำนักงานป้องกันควบคุมโรคที่  8  จังหวัดนครสวรรค์ (อยู่ในเมืองนครสวรรค์)

ต้องการย้าย สลับ  สับเปลี่ยนตำแหน่ง  ในตำแหน่งเดียวกัน  ย้ายกลับภูมิลำเนาในอำเภอหล่มสัก   หรืออำเภอใกล้เคียงในพื้นที่จังหวัดเพชรบูรณ์

(อำเภอหล่มสัก  หล่มเก่า  เขาค้อ  เมืองเพชรบูรณ์ จะดีมากครับ ) 

ใครสนใจ ย้าย สับเปลี่ยนตำแหน่งกับผม  ติดต่อได้ที่ petchprabida@gmail.com  นะครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: นวก.สธ.ปฏิบัติการ ทำงานที่ สคร.8 นครสวรรค์ ต้องการย้ายสลับตำแหน่ง ไปเพชรบูรณ์  (อ่าน 799 ครั้ง)

on

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ที่นครสวรรค์ มีตำแหน่งนักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ ที่ไหนว่างบ้างไหมค่ะ   อยากกลับบ้านค่ะ onuma.nw@hotmail.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: