ผู้เขียน หัวข้อ: มาบรรจุอยู่จังหวัดตรัง แต่อยากโอน/ย้ายไปจังหวัดชุมพร มีที่ไหนว่างบ้างค่ะ  (อ่าน 1956 ครั้ง)

แป้ง

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ตอนนี้อยู่ จ.ตรัง อยากโอน/ย้ายกลับบ้านจังหวัดชุมพร ใครพอมีที่แนะนำบ้างค่ะ รบกวนหน่อยน่ะค่ะ  ติดต่อได้ที่ e-mail:vat_39@hotmail.com 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 04:10:39 pm โดย แป้ง »

ผู้เขียน หัวข้อ: มาบรรจุอยู่จังหวัดตรัง แต่อยากโอน/ย้ายไปจังหวัดชุมพร มีที่ไหนว่างบ้างค่ะ  (อ่าน 1956 ครั้ง)

รับย้าย

• บุคคลทั่วไป

น้องแป้ง

อยู่หน่วยงานกรมประมงค่ะ ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงานค่ะ ไม่ทราบว่าที่รับโอนอยู่หน่วยงานไหนค่ะ

กุญช์

อยู่ชุมพร กำลังหาตำแหน่งว่างที่ จ.สุราดค่ะ จพ.ธุรการ  กระทรวงสาธารณสุข  id line 14766033

น้องแป้ง

แล้วที่คุณกุชญ์ทำงานอยู่มีคนโอนไปหรือยังค่ะ id line : nongpangnarak

กุญช์

น้องแป้ง   มีคนติดต่อมาเหมือนกัน แต่เรายังไม่มีที่ลงที่สุราษฎร์ เดี่ยวถ้าได้ย้าย/โอนไปสุราษฎร์ได้ จะแจ้งให้ทราบนะค่ะ

แป้ง

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0

apa

ไม่ทราบคุณกุญช์หาที่ลงในสุราษฎร์ธานีได้รึยังคะ สนใจมาลงเทศบาลมั้ยคะ ถ้าสนใจติดต่อมานะคะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: