ผู้เขียน หัวข้อ: อยากย้ายไปพะเยา,น่านคะ ตอนนี้อยู่พิษณุโลก  (อ่าน 1416 ครั้ง)

tiyakorn02

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อยากย้ายไปพะเยา,น่าน ตอนนี้ตำแหน่งจพ.การเงิน รพ.วังทอง พิษณุโลกคะ ใกล้เมืองสะดวกระบบงานดี แต่อยากย้ายกลับบ้านคะ
( Tiyakorn_02@hotmail.com )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2014, 08:42:38 pm โดย tiyakorn02 »

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากย้ายไปพะเยา,น่านคะ ตอนนี้อยู่พิษณุโลก  (อ่าน 1416 ครั้ง)

พิมพ์พญา

• ลูกบ้าน
  • *
พี่มีตำแหน่งนักวิชาการสาธารณสุขว่าไหมคืะ

jarinya

• บุคคลทั่วไป
สนใจ รพ.วังทองค่ะ  แต่ตอนนี้อยุ่ภาคตะวันออก

tiyakorn02

• ลูกบ้าน
  • *
พิมพ์พญา: ตอนนี้ยังไม่มีรับย้าย นวก.สาธารณสุข นะคะ ยังไงลองสอบถามไปที่ สสจ พิษณุโลกดูอีกทีนะคะ
Jarinya: ตำแหน่ง จพ.การเงินใช่ไหมคะ แต่ว่าเค้ายังหาที่ย้ายออกไม่ได้เลยอะคะ ยังไงได้เมื่อไหร่จะติดต่อไปนะคะ ขอ E-mail หรือเบอร์โทร ฯลฯ หวังว่าจะได้มาแทนกันในเร็วๆนี้นะคะ :)

อัญณญา

มีตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการว่างไหมค่ะ

tiyakorn02

• ลูกบ้าน
  • *
งานธุรการมีทำอยู่แล้ว3คนแน่ะ

อัญณญา

ขอบคุณค่ะ นึกว่าจะมีว่างบ้างใกล้บ้านด้วย

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: