ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากเป็นนักวิชาการที่ดินบ้าง  (อ่าน 1363 ครั้ง)

อยากกลับบ้าน

• บุคคลทั่วไป
เราระดับชำนาญการแล้วนะเงินเดือน 2 หมื่นกว่าๆ อยากเปลี่ยนงานมีใครสนใจบ้าง จบกฎหมายจ้า สนใจเมลหรือโทรได้0874750970

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากเป็นนักวิชาการที่ดินบ้าง  (อ่าน 1363 ครั้ง)

โอ๋

Re: ใครอยากเป็นนักวิชาการที่ดินบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2014, 09:54:43 am »
มีที่ไหนว่างบ้างคะ นักวิชาการที่ดิน

กาเหว่า

Re: ใครอยากเป็นนักวิชาการที่ดินบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 05:14:10 pm »
เป็นนักวิชาการแรงงานชำนาญการอยู่กรุงเทพฯ เมลมาคุยกันได้ค่ะ

เจ้าของกระทู้

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 02:25:30 pm »
เมล์มาที่ koh_tool@hotmail.com.  Line กูลิโกะ

เจ้าของกระทู้

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 02:28:45 pm »
นักวิชาการแรงงานที่กรุงเทพแถวไหนคะ อยากคุยในรายละเอียดค่ะ ดิฉันคือเจ้าของกระทู้อยากกลับบ้านค่ะ

กาเหว่า

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 06:21:25 pm »
สนใจเป็นนักวิชาการแรงงานชำนาญการ เมลมาคุยกันได้ค่ะ ขอทางอีเมลนะคะ opavinee@gmail.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: