ผู้เขียน หัวข้อ: จพง.ธุรการปฎิบัติงาน อยากย้ายกลับบ้าน จ.พะเยา  (อ่าน 1301 ครั้ง)

THanakit

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
 :D :D :Dผมบรรจุที่ สำนักงานเกษตรอำเภอครับ ที่จังหวัดแม่ฮ่องสอน ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน อยากกลับไปทำงานที่แถวบ้าน จ.พะเยา หรือจ.เชียงราย ครับ ใครอยากย้ายหรือโอนหรือที่ทำงานมีตำแหน่งนี้ว่างช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ thanakit_MM@hotmail.com / 0807925699 (ถ้าย้ายในกรมเดียวกันไม่ได้จริงๆขอท้องถิ่น อบต.เทศบาล ก็ได้ครับ) :) :) :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2014, 04:14:32 pm โดย THanakit »

ผู้เขียน หัวข้อ: จพง.ธุรการปฎิบัติงาน อยากย้ายกลับบ้าน จ.พะเยา  (อ่าน 1301 ครั้ง)

นัทมน ทองวัง

• ลูกบ้าน
  • *
น่าเสียดาย ถ้าเป็นลำปาง เราคงได้แลกเปลี่ยนตำแหน่งกันนะ คงจะง่ายขึ้น เราก็อยากกลับลำปาง  ตำแหน่ง จพง.ธุรการ

Jaa

• บุคคลทั่วไป
ธุรการอยู่เชียงราย อยากกลับลำปาง ถ้าเป็นลำปางน่าจะสับเปลี่ยนกันได้

THanakit

• ลูกบ้าน
  • *
ธุรการอยู่เชียงราย อยากกลับลำปาง ถ้าเป็นลำปางน่าจะสับเปลี่ยนกันได้
ขอเบอร์ไว้ติดต่อได้ไหมครับ

aoy

คุณธุรการจังหวัดเชียงราย อยู่หน่วยงานไหนค่ะ ขอเบอร์ติดต่อได้ไหม

บอย

อยากกลับบ้านทางเหนือ ตำแหน่งธุรการปฏิบัติงาน

THanakit

• ลูกบ้าน
  • *
อยากกลับบ้านทางเหนือ ตำแหน่งธุรการปฏิบัติงาน
สนใจมาแม่ฮ่องสอนไหมครับ ตอนนี้ทำงานที่ไหนครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: