ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่สระแก้ว อยากย้ายกลับบ้านที่นน หรือกรุงเทพ ครับ  (อ่าน 771 ครั้ง)

ภูมิ

• บุคคลทั่วไป
ตอนนี้เป็นข้าราชการระดับปฏิบัติการ  อยู่สระแก้ว  ต้องการโอนไปอยู่หน่วยงานไหนก็ได้  เพราะบ้านอยู้จังหวัดนนทบุรี  หรือมีหน่วยงานอื่นก็ได้  ท่านใดสนใจไปสระแก้ว  บ้าง  ขอบคุณมากครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่สระแก้ว อยากย้ายกลับบ้านที่นน หรือกรุงเทพ ครับ  (อ่าน 771 ครั้ง)

makemany

ผมก็นักวิชาการปฎิบัติการ อยู่ กทม อยากกลับสระแก้ว ไม่ทราบว่ามี  Email มั้ยครับ

ภูมิ

ครับ  lovestorynarak@hotmail.com  ครับ  ของกระทรวงอะไร  กรมอะไร  ครับ

makemany

ผมส่งข้อมูลไปในเมล์แล้วนะครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: