ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบคำร้องขอโอนสำนักปลัดกระทรวงพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์  (อ่าน 2683 ครั้ง)

ศิวกาน

• บุคคลทั่วไป
ใครมี รบกวนส่งเมล์ให้หน่อยsawbo_joy@hotmail.com ขอบพระคุณมากๆค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบคำร้องขอโอนสำนักปลัดกระทรวงพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์  (อ่าน 2683 ครั้ง)

kusu

อยากได้แแบบฟอร์มขอโอนของสนงปลัดกระทรวงพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์เช่นกันค่ะ  คนใจดีโปรดช่วยส่งให้ที่ kusumakrut@hotmail.com ด้วยนะค๊าาา  Thank you

ศักดิ์ดา

ใครมีแบบขอโอน ไปสำนักงานปลัดกระทรวงพัฒนาสังคมฯ รบกวนด้วยนะครับ พอดีอยากกลับไปอยากกลับไปอยู่บ้าน ที่ ตจว. อยู่ พมจ.

ศักดิ์ดา

ที่ปลายทาง พมจ.จังหวัด แจ้งว่ามีตำแหน่งว่าครับ เลยคิดว่าจะกลับบ้าน รบกวนขอแบบคำร้องขอรับโอนข้าราชการ ของ สำนักงานปลัดกระทรวงพัฒนาสังคมฯ ด้วยครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: