ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องการขอโอน  (อ่าน 535 ครั้ง)

มึนค่ะ

• บุคคลทั่วไป
เรื่องการขอโอน
« เมื่อ: มีนาคม 05, 2014, 11:34:13 pm »
มีข้อสงสัยนะค่ะ อยากทราบว่า ถ้าเราได้รับการโอนไปอยู่หน่วยงานใหม่ แต่หน่วยงานเดิมผู้ใหญ่ไม่ให้โอน
หรือเรียกว่ามีนโยบายไม่ให้โอน (แบบตั้งมาใหม่สดๆร้อนๆ) เราจะทำยังไงค่ะ ขอบคุณค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องการขอโอน  (อ่าน 535 ครั้ง)

x

• บุคคลทั่วไป
Re: เรื่องการขอโอน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 10:37:31 pm »
มันก็ไปไม่ได้ซิครับ ถ้าเขาไม่ให้เราไป อยู่ต่อไป...ครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: