ผู้เขียน หัวข้อ: พนักงานเทศบาลต้องการย้ายเข้า สพป สพม  (อ่าน 1414 ครั้ง)

เดชาวัต

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ปัจจุบันรับราชการที่เทศบาลแห่งหนึ่งในจังหวัดมหาสารคาม ตำแหน่ง จนท.วิเคราะห์นโยบายและแผน 4 มีความประสงค์อยากย้ายข้ามกระทรวงไปหน่วยงาน สพป หรือ สพม แถวจังหวัดกาฬสินธุ์ มหาสารคาม ขอนแก่น ร้อยเอ็ด มีทราบว่า มีหน่วยงานไหนมีตำแหน่งว่างพอที่จะรับดอนผมได้บ้างครับ ผมจบ ป.ตรี รัฐประศาสนศาโสตร์ ตอนนี้กำลังเรียน ป โท ค.ม.หลักสูตรและการเรียนการสอนอยู่ครับ สนใจอยากทำงานด้านการศึกษามากครับ ถ้าที่ไหนตำแหน่งว่างรบกวนแนะนำผมด้วยนะครับ ที่เบอร์ 087354แปดหกสองหก ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: พนักงานเทศบาลต้องการย้ายเข้า สพป สพม  (อ่าน 1414 ครั้ง)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: