โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการ

รบกวนปรึกษาเรื่องหนังสือเงินเดือน ทำเรื่องย้ายจาก กพ. ไป ท้องถิ่น ค่ะ

(1/1)

oil_2547:
เงินเดือนของ กพ. กับเงินเดือนของ ท้องถิ่น ในแต่ละระดับจะไม่เท่ากัน เราเข้าใจค่ะ

แต่ทีนี้ทาง ท้องถิ่นต้องการให้เราคำนวณเงินเดือน แบบที่ไม่บวกเพิ่มเงินปรับตามวุฒิ และทำหนังสือแจ้งไปที่เค้า

เราไม่รู้จะร่างหนังสือนี้ยังไงค่ะ

ตอนนี้ทำเรื่องเสร็จสิ้นทุกอย่างแล้วค่ะ

ขาดแต่หนังสือที่ทางต้นสังกัดต้องทำเรื่องหนังสือแจ้งเงินเดือนไปที่ ท้องถิ่นที่กำลังจะย้ายอะค่ะ

ไม่รู้จะทำหนังสือยังไงแจ้งไปทางท้องถิ่นดี คือ เค้าต้องการหนังสือยืนยันว่าเราได้รับอัตราเงินเดือนแบบที่หักเงินปรับตามวุฒิ

งงไหมคะ พิมเองยังงงเองเลยค่ะ

ขอบคุณทุก ๆ ท่านค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ตอบ

Go to full version