โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการ

เจ้าพนักงานพัสดุปฏิบัติงานต้องการย้ายกลับภาคเหนือค่ะ

(1/2) > >>

ปวีณวัช:
เจ้าพนักงานพัสดุปฏิบัติงานต้องการย้ายกลับภาคเหนือค่ะมีที่ไหนรับโอนย้ายมั่ง

nick_1:
อยู่ส่วนกลางเหรอครับ

ติ๋ม:
อบจ.แพร่  มีตำแหน่งเจ้าพนักงานพัสดุว่างอยู่ค่ะ

jjj:

--- อ้างจาก: ติ๋ม ที่ สิงหาคม 13, 2013, 08:23:49 am ---อบจ.แพร่  มีตำแหน่งเจ้าพนักงานพัสดุว่างอยู่ค่ะ

--- End quote ---
  มีเบอร์ติดต่อกลับมั้ยค่ะ

อบต.นางพญา:
อบต.นางพญา อ.ท่าปลา  จ.อุตรดิตถ์     จพง.พัสดุว่าง (กรอบ ๒-๔/๕)  อบต.ขนาดเล็ก  นายกและปลัดใจดี เพื่อนร่วมงานดี ไม่มีค่าใช้จ่ายขอแค่ตั้งใจทำงานก็พอ ติดต่อบุคลากร โทร ๐๘๙-๘๕๖๕๒๐๘ (โทร.สำนักงาน) ติดต่อด่วน ก่อนที่จะขอใช้บัญชีกรมฯ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

Go to full version