ผู้เขียน หัวข้อ: สอบขึ้นบัญชีได้แล้วต้องทำอย่างไรต่อคะช่วยแนะนำหน่อยคะ  (อ่าน 1515 ครั้ง)

suwimon_wonglar

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
สอบขึ้นบัญชีของกรมส่งเสริมอุตสาหกรรมตำแหน่งนักวิชาการเงินและบัญชีได้ลำดับที่37เพิ่งเรียกไป2คนต้องทำไรต่อบ้างคะเราสามารถหาหน่วยงานที่เขารับโอนข้าราชการใหม่เพื่อโอนย้ายไปบรรจุได้ไหมคะถ้าได้ช่วงนี้มีหน่วยงานไหนเปิดรับไหมคะอยากบรรจุข้าราชการคะปัจจุบันเป็นพนักงานราชการอยู่กระทรวงสาธารณสุขคะรบกวนด้วยคะขอบคุณคะ

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบขึ้นบัญชีได้แล้วต้องทำอย่างไรต่อคะช่วยแนะนำหน่อยคะ  (อ่าน 1515 ครั้ง)

มงคล

• บุคคลทั่วไป
รออย่างเดียวจ้า และหาสอบที่อื่นไปเรื่อยๆ

aomsin

• บุคคลทั่วไป
หากมีหน่วยงานที่เขาต้องการบรรจุคนใหม่แล้วเขาสามารถรอเราได้  ก็สามารถติดต่อเขาเพื่อทำเรื่องรอได้ค่ะ  (เผื่อมีหน่วยงานไหนที่เราอยากไปน่ะคะ)  แต่ยังไงก็ถึงลำดับเราก่อนน๊า  ถึงจะสามารถทำการบรรจุและแต่งตั้งเราได้  อย่างที่คุณมงคลบอกรอจ้า

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: