โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการ

ตำแหน่งนักวิชาการฯปฏิบัติการ จังหวัดชลบุรี อยากโอนย้ายกลับภาคเหนือตอนบน

(1/1)

retro_real:
ตอนนี้ปฏิบัติงานในตำแหน่งนักวิชาการฯ ปฏิบัติการ อยู่ที่อำเภอเมือง จังหวัดชลบุรี

ต้องการโอนย้ายกลับภาคเหนือตอนบน ใครสนใจอยากมาจังหวัดชลบุรี

ทิ้งอีเมล์หรือเบอร์ติดต่อกลับไว้นะครับ

noni:
ไม่ทราบว่าหน่วยงานไหนค่ะช่วยบอกได้ไหมค่ะ

retro_real:
ใครสนใจทิ้งอีเมล์ไว้นะครับ ผมจะติดต่อกลับ :)

chanraem:
นักวิชาการอะไรคะ
เราทำอยู่ตำแหน่งนักวิชาการอุตสาหกรรมปฏิบัติการ ที่ศูนย์ส่งเสริมอุตสาหกรรมจังหวัดพิจิตร อยากย้ายไปชลบุรีค่ะ
ติดต่อได้ orange-zaa1986@hotmail.com คะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ตอบ

Go to full version