ผู้เขียน หัวข้อ: อยากไปอยู่กระทรวงอุตสาหกรรมมีที่ไหนว่างบ้างค่ะ  (อ่าน 2782 ครั้ง)

CJ

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
อยากไปอยู่กระทรวงอุตสาหกรรมมีที่ไหนว่างบ้างค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากไปอยู่กระทรวงอุตสาหกรรมมีที่ไหนว่างบ้างค่ะ  (อ่าน 2782 ครั้ง)

ภากรณ์ บุญโสม

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อยากไปเหมือนกันครับ เพราะเคยเป็นลูกจ้างที่นั่นมาก่อน

panis

• บุคคลทั่วไป
อยากไปเหมือนกันครับ เพราะเคยเป็นลูกจ้างที่นั่นมาก่อน
อยากไปอยู่กระทรวงอุตสาหกรรมมีที่ไหนว่างบ้างค่ะ

ได้ย้ายไปหรือยังคะ

korkory

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อยากไปเช่นกันค่ะ มีแบบรับโอนด้วยไหมคะ ติดต่อ nillkoy.jk@gmail.com ขอบคุณคะ

wipada.rung

ได้ย้ายยังค่ะตำแหน่งอะไรของแฟนเรานักวิชาการส่งเสริมการลงทุนชำนาญการคะ่0873180781

Voralak

อยากทราบว่า บริหารงานบุคคล กระทรวงอุตสาหกรรม ok ไหมคะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: