ผู้เขียน หัวข้อ: จพง.ธุรการชำนาญงาน ต้องการโอนสับเปลี่ยนในอุบล  (อ่าน 2676 ครั้ง)

n2n

• บุคคลทั่วไป
จพง.ธุรการชำนาญงาน จ.อุบล  ต้องการโอนย้ายสับเปลี่ยนในหน่วยงาน จ อุบล. ค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: จพง.ธุรการชำนาญงาน ต้องการโอนสับเปลี่ยนในอุบล  (อ่าน 2676 ครั้ง)

naninu

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +6/-0
ขอทราบหน่วยงาน ครับ...

n2n

หน่วยงานสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์

ท.ทหาร

อำเภอไรครับ สังกัดไร อย่างไร

n2n

ในจังหวัด

Tas

หน่วยงานของ อปท อยากย้ายมามั้ยค่ะ

n2n

อ๋อ..ขอเป็นข้าราชการพลเรือนค่ะ

chanakan

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
เป็น จพง.การเงินชำนาญงานค่ะ  เปลี่ยนกันได้มั็๊ย

777

อยากสับเปลี่ยน มา ที่ อ.พิบูลฯ หรือ อปท.ใน อ.พิบูลฯ มีไหม  จพง.ธุรการ

n2n

@chanakan....อยู่หน่วยงานไหนเอ่ย

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: