ผู้เขียน หัวข้อ: รับโอนย้าย เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน (ทสจ.สมุทรปราการ)  (อ่าน 830 ครั้ง)

nachamol

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
 :) สำนักงานทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมจังหวัดสมุทรปราการ รับโอนย้าย เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน ติดต่อ 0-2756-3562 , 0-2380-1169  ;) :D :)

ผู้เขียน หัวข้อ: รับโอนย้าย เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน (ทสจ.สมุทรปราการ)  (อ่าน 830 ครั้ง)

mamja

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +3/-0
ไม่ทราบว่าถ้าอยู่สังกัด อปท. รับโอนไหมค่ะ  ปัจจุบันดำรงตำแแหน่ง จพง.จัดเก็บอยู่ค่ะ เปลี่ยนตำแหน่งมาจาก เจ้าหน้าที่การเงินค่ะ

nisachon

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ไม่รับโอนตำแหน่งนักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการบ้างเหรอคะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: