โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการ

ต้องการโอนย้ายตำแหน่ง จพง.ธุรการ ปฏิบัติงาน ไป โคราช ขอนแก่น ชัยภูมิ บุรีรัมย์

(1/1)

Jaruwan:
ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน สังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ต้องการโอนย้ายจากจังหวัดปราจีนบุรี ไปโคราช ขอนแก่น ชัยภูมิ บุรีรัมย์ ค่ะ
ติดต่อทางอีเมลล์ jaruwan_butdon@hotmail.com

nan:
แล้วตอนนี้ทำงานที่หน่วยงานไหน จังหวัดอะไรคะ เราตำแหน่งเดียวกัน ตอนนี้อยู่ สนง.จัดหางานจังหวัดสระแก้ว อยากกลับไปภาคอีสานตอนบน

nan:
แล้วตอนนี้อยู่หน่วยงานไหน จังหวัดอะไรคะ ตอนนี้เราอยู่ตำแหน่งเดียวกัน สนง.จัดหางานจังหวัดสระแก้ว อยากกลับไปภาคอีสานตอนบน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ตอบ

Go to full version