ผู้เขียน หัวข้อ: จพง.การเงินและบัญชีปฏิบัติงาน อยู่จ.กำแพงเพชร อยากย้ายกลับลำปางจ้า  (อ่าน 1153 ครั้ง)

WhaWha

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
จพง.การเงินและบัญชีปฏิบัติงาน อยู่ จ.กำแพงเพชร ต้องการสับเปลี่ยนไป จ.ลำปาง ค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: จพง.การเงินและบัญชีปฏิบัติงาน อยู่จ.กำแพงเพชร อยากย้ายกลับลำปางจ้า  (อ่าน 1153 ครั้ง)

จ่ามิ้ม

• บุคคลทั่วไป
ต้องการรับโอนเจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้ อบต.สรอย อ.วังชิ้น จ.แพร่ (อบต.อยู่ห่าง อ.เถิน จ.ลำปาง 20 กม.)

จ่ามิ้ม

ต้องการรับโอนเจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้ อบต.สรอย อ.วังชิ้น จ.แพร่ (อยู่ห่าง อ.เถิน จ. ลำปาง 20 กม.)
ติดต่อ 0821522906 ไม่มีค่าใช้จ่ายครับ

มะลิวรรณ

เค้าอยากกลับกำแพงเพชรอ่ะ แต่บรรจุที่นนทบุรี ตำแหนด่งเดียวกันเลยอ่ะ

มะลิวรรณ

อยุ่ส่วนไหนของกำแพงเพชรค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: