โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการ

ทหารอากาศอยากโอนย้ายไปเป็นตำรวจ คับ

(1/2) > >>

จ.ท.ชัยรัตน์ เหรียญนุ้ย:
ผมรับราชการทหารคับ ตอนนี้ ยศ จ่าอากาศโท อยากย้ายไปเป็นตำรวจ ช่วยแนะนำผมหน่อยคับ

ตอนนี้ผมทำงานอยู่ที่ ฐานทัพอากาศดอนเมือง กรุงเทพคับ

manchakiri:
ย้ายได้หรอครับ ถ้าได้ ผมจ่าเอก สังกัดกองทัพเรือก็อยากย้ายเหมือนกันครับ

ผมถามตำรวจเค้าบอกว่าทหารโอนย้ายไปเป็นตำรวจได้คับ ผมก้เลยอยากทราบข้อมูล

เอม:
ก็เห็นมีข่าวใหญ่โตทั่วบ้านทั่วเมืองอยู่พักนึงนี่ครับ ที่มีหทารโอนย้ายไปเป็นตำรวจ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

Go to full version