โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการ

อยากโอนย้ายงาน

(1/1)

ดล:
ผมรับราชการตำรวจครับ อยากโอนย้ายไปอยู่ท้องถิ่นหรือโอนไปอยู่มหาดไทย ที่ไหนสามารถช่วยได้บ้างครับ
ผมรับราชการมา 6 ปียศสิบตำรวจโท จบปริญญาตรีรัฐประศาสนศาสตร์

gitikun:
ตำรวจ สภ.ที่ไหนคร้าบ

aaaaa:
เปลี่ยนกับผมป่าวผม อยู่ อบต. เจ้าพนักงานพัสดุ คับ

เคยเป็นตำรวจ:
คิดดีๆ นะค่ะ เคยลาออกตอนสิบตำรวจโทเหมือนกัน มารับราชการเป็นข้าราชการพลเรือน ทุกวันนี้ยังเสียดายตำรวจอยู่เลยค่ะ ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ คงไม่ออกมา   :-[

หวัง:
นักวิชาการพัฒนาชุมชน กรมการพัฒนาชุมชน น่าจะรับอยู่นะ สังกัดกระทรวงมหาดไทย เพราะกรมนี้เค้ารับไม่อั้นจริงๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ตอบ

Go to full version