ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นครูผู้ช่วย โอนย้ายข้ามกระทรวงได้มะ  (อ่าน 910 ครั้ง)

พงพัฒน์

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
เพิ่งบรรจุเป็นครูผู้ช่วย ไม่ถึง ปี จะสามาถโอนย้าย อยากไปเป็น นวก.ศึกษา นักวิเคราะห์ฯ ใน กระทรวง แถวๆ กทม หรือ ใกล้ๆ ได้มั้ยครับ
ผมอยู่ไกลบานเกิน อยากไปอยู่ที่ที่คุ้นเคย ตอนนี้ อยู่ จ.อุบล คับ
ช่วยตอบคำถามให้หน่อยนะครับ....ขอบคุณคับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นครูผู้ช่วย โอนย้ายข้ามกระทรวงได้มะ  (อ่าน 910 ครั้ง)

อาร์ม

• บุคคลทั่วไป
Re: เป็นครูผู้ช่วย โอนย้ายข้ามกระทรวงได้มะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2012, 12:33:27 pm »
อยากมาตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ มั้ยครับ ผมอยู่ กทม

gitikun

• ลูกบ้าน
  • *
Re: เป็นครูผู้ช่วย โอนย้ายข้ามกระทรวงได้มะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 03:09:46 pm »
โอนสับเปลี่ยนตัว ง่ายกว่าครับ คุณพี่ครู อบต. เทศบาล คนท้องถิ่นอยากโอนเพียบครับ

พงพัฒน์

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 10:30:22 pm »
ติดต่อ ผม 087 3946494 pepong-p@hotmail.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: