ผู้เขียน หัวข้อ: ตำแหน่งนักวิชาการพัสดุปฏิบัติการ สามารถเปลี่ยนเป็นตำแหน่งเกื้อกูลอะไรได้บ้างคะ  (อ่าน 1677 ครั้ง)

kung.that

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ใครทราบช่วยตอบทีค่ะ..ตอนนี้ต้องการย้ายไปอยู่กับครอบครัวมาก
แต่ตำแหน่ง นว.พัสดุ ไม่ค่อยมีเลยค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ตำแหน่งนักวิชาการพัสดุปฏิบัติการ สามารถเปลี่ยนเป็นตำแหน่งเกื้อกูลอะไรได้บ้างคะ  (อ่าน 1677 ครั้ง)

on

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
นักจัดการงานทั่วไป, นักวิเคราะห์นโยบายและแผน หรือถ้ามีวุฒิที่ตรงกับตำแหน่งที่เราจะไป ก็ไปได้จ๊ะ

add828

• บุคคลทั่วไป
แล้วอยู่จังหวัดใหนค่ะ อยากโอนเหมือนกัน

อยากโอนเหมือนกันคะ

ddddd

อยู่ สป.กระทรวง ICT ค่ะ อยู่ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ...อยากย้ายค่า
ติดต่อ 0897014436

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: