ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบรายละเอียดการเปิดรับสมัครของการเงินทหารบกหน่อยค่ะ...ที่ไหน เมื่อไหร่ อย่างไรคะ  (อ่าน 1315 ครั้ง)

พรพันธุ์

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
เราอยากสมัครต้องไปที่ไหน..ใช้อะไรบ้างคะ..ใครทราบช่วยหนูหน่อยนะคะ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบรายละเอียดการเปิดรับสมัครของการเงินทหารบกหน่อยค่ะ...ที่ไหน เมื่อไหร่ อย่างไรคะ  (อ่าน 1315 ครั้ง)

จห

• บุคคลทั่วไป
คงต้องไปสมัครด้วยตนเองที่ กองกำลังพล กรมการเงินทหารบก ในกองบัญชการกองทัพบก ถ.ราชดำเนินนอก เขตพระนคร กรุงเทพ โทร 02-29707624 (ในเวลาราชการ)

กรมการเงินทหารบก รับสมัครทหารกองหนุนและบุคคลพลเรือนเข้ารับราชการ เป็นพนักงานราชการ ประจำปี 2556
ตำแหน่ง พนักงานการเงินและบัญชี และ พนักงานบริการ รับสมัครถึง 28 พ.ย. 2555
รายละเอียด

กรมการเงินทหารบก รับสมัครทหารกองหนุนและบุคคลพลเรือนเข้ารับราชการ ประจำปีงบประมาณ 2556
ตำแหน่ง เสมียนการเงิน (อัตรา ส.อ.) รับสมัครถึง 30 พ.ย. 2555
รายละเอียด

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: