ผู้เขียน หัวข้อ: รับโอนย้าย 4 ตำแหน่ง จังหวัดราชบุรี ด่วนครับ  (อ่าน 1779 ครั้ง)

rain

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
รับโอนย้ายข้าราชการ มาที่เทศบาลเมือง ราชบุรี   4   ตำแหน่ง
1  วิศวกรโยธา  3 - 5
2  นายช่างเขียนแบบ  2 - 4
3  นายช่างโยธา  2 - 4
4  เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี  2 -  4
   ด่วน ช้าอาจอดนะครับ โอกาศเป็นของท่านเดี่ยวจะเสียโอกาศ  สะ   ติดต่อ  เฮีย ธีรพงษ์    085-9459474

ผู้เขียน หัวข้อ: รับโอนย้าย 4 ตำแหน่ง จังหวัดราชบุรี ด่วนครับ  (อ่าน 1779 ครั้ง)

rain

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: รับโอนย้าย 4 ตำแหน่ง จังหวัดราชบุรี ด่วนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2012, 12:03:54 pm »
เบอร์โทรใหม่ครับ   089- 4521493 หัวหน้า  ธีรพงษ์

jakk_k

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
Re: รับโอนย้าย 4 ตำแหน่ง จังหวัดราชบุรี ด่วนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 11:58:43 am »
ผมเป็นข้าราชการ ตำแหน่งเจ้าพนักงานโสตทัศนศึกษา ระดับปฏิบัติงานครับ  เป็นบุคลากรทางการศึกษา  อยากย้ายไปอยู่กับภรรยาที่ราชบุรี มีที่ไหน หรือช่องทางไหนได้บ้างครับ ตอนนี้อยู่สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุโขทัยครับ กระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา จบ ปวช และ ปวส ช่างไฟฟ้า ป.ตรี การจัดการอุตสาหกรรม (วิทยาศาสตร์บัณฑิต วท.บ)  และ ป.โท  เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา (การศึกษามหาบัณฑิต  กศ.ม) ครับ

ai ai

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 08:24:59 pm »
สนใจค่ะ แต่เป็นเจ้าพนักงานธุรการปฎิบัติงาน ได้ไหมคะ(กพ.2ตำแหน่งนี้เปนตำแหน่งเกื้อกูล)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: