โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการ

รับโอน นักทรัพยากรบุคคล ระดับปฏิบัติการ/ชำนาญการ

(1/1)

Somsri:
กลุ่มงานสิทธิประโยชน์และข้อมูลบุคคล  สำนักอำนวยการ
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา  กระทรวงศึกษาธิการ
มีความประสงค์รับโอนข้าราชการพลเรือนสามัญ
ตำแหน่งนักทรัพยากรบุคคล ระดับปฏิบัติการ/ชำนาญการ
จำนวน 1 อัตรา
สนใจติดต่ิอ 0 2281 5555 ต่อ 1613 คุณสมศรี  เลิศวุฒิอนันต์

nisachon:
ตำแหน่งนักวิชาการตรวจสอบปฏิบัติการโอนได้มั้ยคะ  แล้วมีตำแหน่งอื่นรับโอนบ้างมั้ยคะ 

นายโลโก้:
ตำแหน่งไม่ตรงกันครับ ทำงานส่วนกลางกรมฯ แต่จบ รปม. (ทำชำนาญการแล้ว) ไม่ทราบว่าโอนได้ไหมครับ

นายโลโก้ (logo_111@hotmail.com)

คนท้องถิ่น:
ทำงานท้องถิ่น เป็นนักบริหารงานสวัสดิการสังคม ระดับ 6 คุณวุฒิ รม. โอนย้ายได้ไม๊คะ

นกน้อย:
ได้บุคคลที่รับโอน(ย้าย)เรียบร้อยแล้วหรือค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ตอบ

Go to full version