พูดคุย - ถามตอบ > พูดคุยทั่วไป

เอาข่าวดีมาบอกจ้าา

(1/1)

หาดทรายขาว:
จากที่ห่างหายไปนาน.... น้องนกก็กลับมาพร้อมข่าวดี ต้นปีหน้าน้องนกจะแต่งงานแล้วนะค่ะ (ขายออกสะที)
แต่ปัญหาก็คือ... มีพี่ๆคนไหนพอจะแนะนำน้องนกได้บ้างว่า มีร้านเช่าชุดแต่งงานฝั่งวาริน บ้างค่ะ
คือน้องนกไม่ค่อยรู้จักร้านในวารินสักเท่าไรเลยค่ะ

ปล.ใครว่างก็เชิญไปงานน้องนกได้นะค่ะ เจ้าสาวเป็นลาว ส่วน เจ้าบ่าวเป็นเขมรค่ะ

ขำๆๆ เฮฮา จ้า

ปล.ท้ายสุดคิดถึงพี่ๆทุกคนเหมือนกัน  :-*

งานราชการ:
ป๊าดดดดดดดด+.... โผล่มาอีกทีจะแต่งานแล้วเหรอนี่ ^^

ดีใจด้วยจ้า....ขอให้มีความสุขมากๆเด้อ ลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมือง  :laugh:

*สองสามปีก่อนถึงช่วงนี้ทีไรต้องเดินสายไปงานแต่งเพื่อน แต่เดียวนี้น้อยลงไปเยอะ เพราะมันแต่งไปหมดแล้ว  ;D

**เรื่องร้าน pm ไปหาแล้วนะ

tashiro:
ยินดีด้วยครับ....จะเป็นฝั่งเป็นฝาแล้ว.... ;D ;D ;D

อนุบาลบ้านนอก:

--- อ้างจาก: หาดทรายขาว ที่ ตุลาคม 24, 2012, 12:41:17 pm ---จากที่ห่างหายไปนาน.... น้องนกก็กลับมาพร้อมข่าวดี ต้นปีหน้าน้องนกจะแต่งงานแล้วนะค่ะ (ขายออกสะที)
แต่ปัญหาก็คือ... มีพี่ๆคนไหนพอจะแนะนำน้องนกได้บ้างว่า มีร้านเช่าชุดแต่งงานฝั่งวาริน บ้างค่ะ
คือน้องนกไม่ค่อยรู้จักร้านในวารินสักเท่าไรเลยค่ะ

ปล.ใครว่างก็เชิญไปงานน้องนกได้นะค่ะ เจ้าสาวเป็นลาว ส่วน เจ้าบ่าวเป็นเขมรค่ะ

ขำๆๆ เฮฮา จ้า

ปล.ท้ายสุดคิดถึงพี่ๆทุกคนเหมือนกัน  :-*

--- End quote ---

ปาดดดด ! น้องนกแต่งงานแซงหน้าพี่คิงแล้ว 5555 ดีใจๆๆ น้องนกขายออกก่อนพี่คิงแระ..เอิ๊กๆๆ
ขอให้น้องนกมีความสุขมากๆนะจ๊ะ อยู่กันจนแก่เฒ่า มีลูกเต็มบ้าน หลานเต็มเมืองเช่นกันจร้า

Robaggio:
ขอบคุณสำหรับข่าวสาร

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ตอบ

Go to full version