ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องเิบิกค่าเช่าบ้าน  (อ่าน 1930 ครั้ง)

กวินศิริ

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
 ปัจจุบันรับราชการเป็นข้าราชการพลเรือน และดิฉันเห็นทางเวปประกาศรับโอนของเทศบาลแห่งหนึ่ง จึงได้ติดต่อไป และตอนนี้ ทางเทศบาลไม่ขัดข้องเรื่องโอนย้ายมาเป็นข้าราชการส่วนท้องถิ่น อยากทราบว่า ดิฉันสามารถเบิกค่าเช่าบ้านได้หรือไม่ ขอบคุณค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องเิบิกค่าเช่าบ้าน  (อ่าน 1930 ครั้ง)

อิอิ

• บุคคลทั่วไป
Re: สอบถามเรื่องเิบิกค่าเช่าบ้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 09:17:11 pm »
ได้นะ ถ้าบรรจุต่างถิ่นอะ แต่ห้ามกู้ซื้อบ้านนะเพราะเดี๋ยวเขาสิทธิ์คืน

kas

• บุคคลทั่วไป
Re: สอบถามเรื่องเิบิกค่าเช่าบ้าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 04:31:57 pm »
ขอสอบถามนิดนะคะ ว่าอัตราเงินเดือนเทศบาลให้เท่าเดิมหรือเปล่าคะ เพิ่งบรรจุจากวุฒิป.ตรี กะลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: