ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโอนย้าย  (อ่าน 4344 ครั้ง)

mumaek

• บุคคลทั่วไป
อยากโอนย้าย
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 02:00:43 pm »
หน่วยงานไหนรับโอนตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการ(ระดับปฏิบัติงาน)บ้าง  ต้องการโอนกลับภูมิลำเนา (สุราษฎร์ธานี) ค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโอนย้าย  (อ่าน 4344 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
Re: อยากโอนย้าย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 03:53:46 pm »
ลองไปดูที่เว็บ "สำนักงานส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นจังหวัดสุราษฎร์ธานี" หรือยังครับ

ผมไปดูมาเมื่อกี้เห็นมีหลายกระทู้อยู่นะครับ

โค๊ด: [Select]
http://www.surat-local.go.th/modules/webboard/index.php
ลองsearch คำว่า"ธุรการ"ดูนะครับ แล้วก็ดูไปเรื่อยๆ   :D

ขอให้โชคดีครับ

.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: