ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีผ่านทดลองงานแล้ว นโยบายของสำนักงานให้โอนย้ายหลังผ่านทดลองานได้ แต่ ผอ กอง ไม่ให้โอนต  (อ่าน 1082 ครั้ง)

พีชตะ

• บุคคลทั่วไป
คือตอนนี้ผ่านทดลองงงานแล้ว ในระดับ ปฏิบัติงาน ที่ กทม มีความสนใจโอนย้ายไป สำนักงานทรัพยากรธรรมชาติที่บ้านเกิด จากที่ทราบมาว่าโดยทั่วไปการโอนย้ายต้องแล้วแต่นโยบายสำนักงานต้นสังกัดให้โอนย้ายได้ ในที่นี้นโยบายของผอ.กอง ไม่ให้โอนย้ายต้องรอหนึ่งปีก่อนมีแต่คำพูดไม่ได้เป็นลายลักษณ์อักษร ถือว่าคำกล่าวนี้เป้นนโยบายสำนักงานไหม แล้วมีผลอย่างไร มีหนทางให้ผมโอนย้ายได้ไหม คือผมมีความจำเป็นต้องดูแลมารดาที่ป่วย ไ่ม่มีคนดูแล และค่าครองชีพที่กรุงเทพสูงมาก สู้ไม่ไหว เงินเดือนเราก้อน้อย รบกวนผุ้รู้กรุณาตอบข้อสงสัยผมด้วยนะครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีผ่านทดลองงานแล้ว นโยบายของสำนักงานให้โอนย้ายหลังผ่านทดลองานได้ แต่ ผอ กอง ไม่ให้โอนต  (อ่าน 1082 ครั้ง)

ZomZom

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ต้องเข้าไปคุยกับ ผอ โดยตรงเลยจะดีกว่าค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: