ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความอนุเคราะห์ด้วยนะค๊ะ  (อ่าน 1251 ครั้ง)

katat

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ขอความอนุเคราะห์ด้วยนะค๊ะ
« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 03:08:32 pm »
สวัสดี สวีดัส คร่า   ตอนนี้อยู่ที่ส่วนกลาง ตำแหน่ง จพง.ธุรการปฏิบัติงาน ขรก.พลเรือนค่ะ  อยากย้ายกลับบ้านที่อุดรหรือจังหวัดใกล้เคียง หากมีที่ไหนว่างช่วยแจ้งให้ทราบด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ  katiy_77@hotmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความอนุเคราะห์ด้วยนะค๊ะ  (อ่าน 1251 ครั้ง)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: