ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่กทม.อยากย้ายไปนครปฐมค่ะ  (อ่าน 3687 ครั้ง)

จารุณี

• บุคคลทั่วไป
Re: อยู่กทม.อยากย้ายไปนครปฐมค่ะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 03:14:23 pm »
ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการส่วนกลางกรม อยู่ในกทม. ต้องการโอน/ย้าย กลับ นครปฐม ติดต่อได้ที่ jarunee.np@hotmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่กทม.อยากย้ายไปนครปฐมค่ะ  (อ่าน 3687 ครั้ง)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: