ผู้เขียน หัวข้อ: นักตรวจสอบภาษีปฏิบัติการ กทม. อยากโอนย้ายไป อีสานตอนบนทุกตำแหน่งที่เกื้อกูลครับ  (อ่าน 2175 ครั้ง)

rzuraguy

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
ตอนนี้อยู่ กทม. อยากโอนย้ายไปจังหวัดทางภาคอีสานตอนบนในทุกตำแหน่งที่เกื้อกูลครับ ใครมีตำแหน่งว่าที่ไหน ช่วยแจ้งให้ทราบด้วยครับ โดยเฉพาะ ขอนแก่น อุดรธานี มหาสารคาม และหนองบัวลำภูครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: นักตรวจสอบภาษีปฏิบัติการ กทม. อยากโอนย้ายไป อีสานตอนบนทุกตำแหน่งที่เกื้อกูลครับ  (อ่าน 2175 ครั้ง)

แม่น้องน้ำเย็น^-^

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +29/-1
    • น้ำเย็น
ไม่ได้เขียนคำร้องไปบึงกาฬเหรอคะ น่าจะง่ายกว่า(รึเปล่า)
น้ำเอ๋ย น้ำเย็น

rzuraguy

• ลูกบ้าน
  • *
ตอนนั้นไม่ได้เขียนครับ เพราะอยากไปอยู่กรมอื่นมากกว่า อิอิอิ

ning.kal

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ตอนนี้เป็นนักวิชาการเงินฯปฏิบัติการอยู่หนองบัวลำภูค่ะ สนใจอยากสับเปลี่ยน
ไม่ทราบว่ามีวุฒิบัญชีไหมคะ
moohning@hotmail.com
แล้วสังกัดอยู่แถวไหนของ กทม. คะ

rzuraguy

• ลูกบ้าน
  • *
มีวุฒิบัญชีครับ เพราะตำแหน่งที่ผมทำต้องจบบัญชีเท่านั้น อยู่สรรพากรพื้นที่ 20 (พื้นที่วังทองหลาง) ครับ และเคยอยู่สำนักงานสวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดหนองบัวลำภูมาก่อน แต่ตอนนั้นระดับปฏิบัติงาน

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: