ผู้เขียน หัวข้อ: โอนย้ายตำแหน่งธุรการ, พัสดุ ในจังหวัดเพชรบุรี  (อ่าน 2059 ครั้ง)

guntum

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
;D สอบถามเจ้าพนักงานท่านใดพอทราบอัตรากำลังว่างในพื้นที่จังหวัดเพชรบุรีหรือไม่ว่าที่ใดว่าง ในสายตำแหน่งธุรการ พัสดุ การเงิน ช่วยนำเรียนข่าว ประกาศบอกกันที ซึ่งเราทำงานที่ กทม. มีความประสงค์อยากย้ายกลับภูมิลำเนาในพื้นที่ จังหวัดเพชรบุรี ส่วนมากไปติดต่อก็ว่างแต่พอทำเรื่องเสร็จอั้นเอาพวกกันเข้าแทนซะแล้ว ที่ใหนโปร่งใสบริสุทธิ์ หรืออัตราว่างช่วยบอกๆ กันด้วยนะครับ ขอขอบคุณมาในที่นี้ด้วย :(

ผู้เขียน หัวข้อ: โอนย้ายตำแหน่งธุรการ, พัสดุ ในจังหวัดเพชรบุรี  (อ่าน 2059 ครั้ง)

kun mas

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ทต.จอมพลเจ้าพระยา อ.ปลวกแดง จ.ระยอง  รับโอนเจ้าหน้าที่พัสดุระดับ 1-3 ค่ะ สอบถามได้นะคะ ที่ 0-3896-4099 คุณแต๋น ค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: