ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการโอนย้ายไปจังหวัดปราจีนบุรี  (อ่าน 1760 ครั้ง)

CanZa

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ต้องการโอนย้ายไปจังหวัดปราจีนบุรี ตำแหน่งนักวิชาการพัฒนาชุมชนปฏิบัติการ หรือ นักวิเคราะห์ฯ หรือตำแหน่งที่เกื้อกูลกันค่ะ ส่วนตัวจบบริหารธุกิจ สาขาการเงินมา
หากหน่วยงานใดในจังหวัดปราจีนบุรีว่าง หรือ ต้องการรับโอนย้าย รบกวนแจ้ง sorraya.can380@gmail.com ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการโอนย้ายไปจังหวัดปราจีนบุรี  (อ่าน 1760 ครั้ง)

pupum

• บุคคลทั่วไป
Re: ต้องการโอนย้ายไปจังหวัดปราจีนบุรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 03:01:36 pm »
ผมอยู่ปราจีน..ตำแหน่งวิเคราะห์ฯ..สนใจไม่ทราบว่าคุณอยู่หน่วยงานไหน จังหวัดอะไรครับ

kung.that

• ลูกบ้าน
  • *
Re: ต้องการโอนย้ายไปจังหวัดปราจีนบุรี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 01:14:21 pm »
เราก้ออยากกลับปราจีน คุณเป็นนักวิเคราะห์หน่วยงานไหนคะ

phojet

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2012, 10:57:23 am »
ผมอยากกลับไปอยู่ปราจีน มีหน่วยงานไหนบ้างครับ ที่จะโอนย้ายได้บ้าง จบ ปวส. คอมพิวเตอร์ธุรกิจ สาขาเทคโนโลยีสำนักงาน
ตอนนี้ผมรับราชการที่ภาคใต้ (ทหารเรือคับ) ติดต่อ jet_marines50@hotmail.com 

CanZa

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 10:51:29 am »
ผมอยู่ปราจีน..ตำแหน่งวิเคราะห์ฯ..สนใจไม่ทราบว่าคุณอยู่หน่วยงานไหน จังหวัดอะไรครับ
คุณ pupum เราอยู่จังหวัดหนองคาย เป็นนักวิชาการพัฒนาชุมชนปฏิบัติการค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: