ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มหมวดหมู่การโอนย้าย แบ่งแยกตามตำแหน่ง  (อ่าน 17119 ครั้ง)

เปิดสอบ

• Administrator
  • กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +2/-0
Re: เพิ่มหมวดหมู่การโอนย้าย แบ่งแยกตามตำแหน่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 04:22:43 pm »
นายช่างโยธา
เพิ่มให้แล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มหมวดหมู่การโอนย้าย แบ่งแยกตามตำแหน่ง  (อ่าน 17119 ครั้ง)

roninlibra

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: เพิ่มหมวดหมู่การโอนย้าย แบ่งแยกตามตำแหน่ง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 09:32:59 pm »

ขอเพิ่ม ตำแหน่งนายช่างศิลป์ชำนาญงาน ด้วยนะครับ หาข้อมูลยากมากๆ

ขอบคุณครับ

เปิดสอบ

• กำนัน
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 05:32:48 am »

ขอเพิ่ม ตำแหน่งนายช่างศิลป์ชำนาญงาน ด้วยนะครับ หาข้อมูลยากมากๆ

ขอบคุณครับ

เพิ่มให้แล้วครับ ^^

ball

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 08:09:28 am »
ต้องการให้เพิ่มตำแหน่งนายช่างไฟฟ้าครับ.....ขอคุณล่วงหน้าครับผม

เปิดสอบ

• กำนัน
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 02:02:16 pm »
ต้องการให้เพิ่มตำแหน่งนายช่างไฟฟ้าครับ.....ขอคุณล่วงหน้าครับผม
เพิ่มให้แล้วครับ ^^

PK

• บุคคลทั่วไป
ขอตำแหน่ง นักวิชาการโสตทัศนศึกษา ด้วยครับ

เปิดสอบ

• กำนัน
ขอตำแหน่ง นักวิชาการโสตทัศนศึกษา ด้วยครับ

เพิ่มให้แล้วนะครับ ที่นี่ ครับ

**** ท่านใดต้องการให้เพิ่มตำแหน่งอะไรโพสบอกได้เลยนะครับ เดี๋ยวมาเพิ่มให้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2012, 05:57:57 pm โดย เปิดสอบ »

dream..@...

• ลูกบ้าน
  • *
นวก.การเงินและบัญชีปฏิบัติการ

เปิดสอบ

• กำนัน
นวก.การเงินและบัญชีปฏิบัติการ

ตำแหน่งนี้เพิ่มไว้แล้วครับ ที่นี่

l333l2

• ลูกบ้าน
  • *
นายช่างสำรวจ เพิ่มให้ด้วยได้ไหมครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: