ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มหมวดหมู่การโอนย้าย แบ่งแยกตามตำแหน่ง  (อ่าน 17122 ครั้ง)

เปิดสอบ

• Administrator
  • กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +2/-0
มีสมาชิกหลายท่านแจ้งมาว่า ประสบปัญหาในการค้นหาตำแหน่งที่อยากโอนย้าย
ทางเว็บจึงได้เพิ่มหมวดการโอนย้ายซึ่งแบ่งแยกตามตำแหน่งขึ้นมา เพื่อความสะดวกในการค้นหาและพูดคุย
และหากสมาชิกท่านใดต้องการให้เพิ่มตำแหน่งอื่นๆ ก็โพสแจ้งตำแหน่งที่อยากให้เพิ่มที่นี่ได้เลยหรือจะPMมาก็ได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2012, 11:17:52 am โดย งานราชการ »

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มหมวดหมู่การโอนย้าย แบ่งแยกตามตำแหน่ง  (อ่าน 17122 ครั้ง)

wadee14

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 10:38:03 pm »
ตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไป กรมการแพทย์ กระทรวงสาธารณสุข จ.นนทบุรี ต้องการโอน ย้าย ไปจ.อุดร/ขอนแก่นค่ะ

view

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
จพง.ธุรการปฏิบัติงาน สถานีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทย จ.สุราษฎร์ธานี กรมประชาสัมพันธ์
ต้องการย้ายกลับประจวบคีรีขันธ์  keabtong09@hotmail.com

born

• ลูกบ้าน
  • *
ขอบคุณที่เพิ่มให้คับ

เปิดสอบ

• กำนัน
ขอบคุณที่เพิ่มให้คับ
เพิ่มให้แล้วคับ ^^

takky19999

• ลูกบ้าน
  • *
ต้องการให้เพิ่มหมวดหมู่ การโอนย้าย พยาบาลจ้า

เปิดสอบ

• กำนัน
ต้องการให้เพิ่มหมวดหมู่ การโอนย้าย พยาบาลจ้า

เพิ่มให้แล้วจ้า

pang

• ลูกบ้าน
  • *
อยากให้เพิ่มการโอนย้ายตำแหน่งนักวิชาการสถิติด้วยค่ะ

เปิดสอบ

• กำนัน
อยากให้เพิ่มการโอนย้ายตำแหน่งนักวิชาการสถิติด้วยค่ะ

เพิ่มให้แล้วนะครับ ^^

menut

• ลูกบ้าน
  • *
Re: เพิ่มหมวดหมู่การโอนย้าย แบ่งแยกตามตำแหน่ง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 04:08:04 pm »
นายช่างโยธา

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: