โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการ แบ่งแยกตามตำแหน่ง

เพิ่มหมวดหมู่การโอนย้าย แบ่งแยกตามตำแหน่ง

<< < (2/8) > >>

takky19999:
ต้องการให้เพิ่มหมวดหมู่ การโอนย้าย พยาบาลจ้า

เปิดสอบ:

--- อ้างจาก: takky19999 ที่ พฤษภาคม 02, 2012, 03:25:37 pm ---ต้องการให้เพิ่มหมวดหมู่ การโอนย้าย พยาบาลจ้า

--- End quote ---

เพิ่มให้แล้วจ้า

pang:
อยากให้เพิ่มการโอนย้ายตำแหน่งนักวิชาการสถิติด้วยค่ะ

เปิดสอบ:

--- อ้างจาก: pang ที่ พฤษภาคม 24, 2012, 11:34:47 am ---อยากให้เพิ่มการโอนย้ายตำแหน่งนักวิชาการสถิติด้วยค่ะ

--- End quote ---

เพิ่มให้แล้วนะครับ ^^

menut:
นายช่างโยธา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version