ผู้เขียน หัวข้อ: งานวันคร  (อ่าน 2468 ครั้ง)

budsaya ounawong

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
งานวันคร
« เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 01:09:56 pm »
 ::) :-* :'( ;) :) :
ไปงานเมื่อวานครูเยอะมากกว่าทุกปีเลย

ผู้เขียน หัวข้อ: งานวันคร  (อ่าน 2468 ครั้ง)

tashiro

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +20/-0
Re: งานวันคร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 03:15:52 pm »
เค้าจัดที่ไหนล่ะครับ....เพื่อนผมก็บอกเหมือนกัน..มีการรับรางวัลครูดีเด่นด้วย...ยินดีด้วยนะครับกับคุณครูที่ได้รับ

แต่ใครที่ไม่ได้รับรางวัลไม่เป็นไรครับ....เอาจิตวิญญาณเข้าแลก...เด็กๆจะรับรู้เองครับ.... :-*
สิ่งที่แสดงตัวตนให้โลกรู้ได้ดีที่สุด...คือการอยู่อย่างสงบและเกิดประโยชน์

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: