โอนย้ายข้าราชการ

หัวข้อ

<< < (226/251) > >>

[1] เจ้าพนักงานธุรการ จ.หนองบัวลำภู ต้องการย้ายกลับ โคราช หรือ บุรีรัมย์ ค่ะ

[2] ธุรการปฏิบัติงานที่บุรีรัมย์อยากโอนย้ายกลับบ้านศรีสะเกษมาก

[3] กรมการศาสนา รับโอนข้าราชการพลเรือนสามัญ

[4] สำนักงานเทศบาลตำบลเกาะช้าง จังหวัดตราด มีความประสงค์จะรับโอน(ย้าย)

[5] กรมป่าไม้ ประสงค์รับโอนข้าราชการ

[6] จพง.พัสดุ อยากย้ายกลับหนองคายหรือจังหวัดใกล้เคียงค่ะ

[7] ตำรวจชั้นประทวนวุฒิ ป.ตรี อยากโอนย้าย ในภาคเหนือครับ

[8] ใครสนใจอยากมาอยู่กระทรวงสาธารณสุขบ้างคะ

[9] จพง.วิทยาศาสตร์กรมทรัพยากรธรณีประสงค์ย้ายไปกรมป่าไม้

นำร่อง

[0] ขึ้นหนึ่งระดับ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เริ่มหัวข้อใหม่

Go to full version