ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่างทดลองงานสามารถทำเรื่องสับเปลี่ยน/โอนได้ไหมค่ะ  (อ่าน 9071 ครั้ง)

moso4489

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
สังกัดสำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุขค่ะ  จพง.การเงินและบัญชีปฏิบัติงาน  ตอนนี้บรรจุอยู่นนทบุรี  แต่เป็นคนอีสาน

ไม่รุ้ว่าระหว่างทดลองงานแบบนี้เค้าให้ทำเรื่องโอนได้หรือป่าว  ค่ะ เผื่อมีที่ๆ เราสนใจ  แต่เข้าไปอ่านในเวปของ สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข เค้าบอกต้องอยุ่ครบ 1 ปี ถึง โอนย้ายได้  แบบนี้ก้อต้องรอครบ 1 ปีใหช่ไหมค่ะ  ตามกฎของเค้า  อยากกลับบ้าบมากอะคะ  อยุ่เมืองกรุง คชจ.มากกว่ารายได้  ไม่ไหวๆ ค่ะ  รบกวนแนะนำด้วยค่ะ 

แวะมาพูดคุยกันได้นะค่ะ เผื่อโอนย้าย สับเปลี่ยนกัน ค่ะ

ติดต่อ zcoozero@hotmail.com  แมว

http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=100000089628215[/
นี่ก็อยากกลับบ้านเหมือนกันบรรจุตำแหน่งนักจัดการ  อยู่โรงพยาบาลที่กระบี่  สังกัดสำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุขเหมือนกัน  ถ้าผ่านทดลองงาน 6 เดือนย้ายได้ไหม  ถ้าไม่ครบ 1 ปี  แบบว่าถ้ามีที่โอนย้ายไป
ให้คำแนะนำด้วย  aneera89@hotmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่างทดลองงานสามารถทำเรื่องสับเปลี่ยน/โอนได้ไหมค่ะ  (อ่าน 9071 ครั้ง)

moso4489

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ในระเบียบการย้ายของ  สปสธ  มันมีข้อ 4 ด้วยนะ  หมายความว่าไง  ใครรู้ช่วยตอบที

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: