ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือแนะนำเรื่องการโอนย้ายว่าจะลงตำแหน่งไหนได้บ้าง  (อ่าน 1076 ครั้ง)

peedee_mtts45

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ประวัติโดยย่อ ผมจบ ปวช.อิเล็กทรอนิกส์ และ ปวส.อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม เข้ารับราชการตั้งปี 2550 และตอนนี้เป็นข้าราชการสังกัดกระทรวงกลาโหม ชั้นยศ สิบเอก กินเิงินเดือน ป.1ขั้น 14 ครับ ประมาณ 8800 + ค่าครองชีพ 1500 เป็น 10300 ครับ การทำงานในปัจจุบัน ทำเกี่ยวกับจัดซื้อจัดจ้างระบบอิเล็กทรอนิกส์ GFMIS และการจัดหาอื่นๆ อยากทราบว่าถ้าโอนย้ายไป อบต. หรือ เทศบาล จะลงตำแหน่งไหนที่สามารถลงได้และมีโอกาสก้าวหน้าครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำของทุกท่านครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือแนะนำเรื่องการโอนย้ายว่าจะลงตำแหน่งไหนได้บ้าง  (อ่าน 1076 ครั้ง)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: