โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการ

ต้องการโอนย้ายไปกรมการขนส่งทางบก

<< < (4/4)

คนเลือดขนส่ง:
เคยบรรจุเป็นพนักงานราชการของกรมการขนส่งทางบก สังกัด สำนักงานขนส่งจังหวัด... มาก่อน แต่ตอนนี้บรรจุรับราชการได้ที่กระทรวงอื่น ระดับ 2 อยากขอโอนย้ายกลับไปกรมการขนส่งทางบกเหมือนเดิม ตำแหน่งไรก็ได้ขอให้ได้อยู่ขนส่งค่ะ :-

born:
ปัจจุบันผมทำหน้าที่นายช่างเครื่องกล.......ก็อยากไปขนส่งเหมือนกันคับ   เพราะผมจบ ทาง ปวช และ ปวส. ทางยานยนต์ และ วิศวกรรมเครื่องกล   การได้ไปทำงานที่กรมขนส่ง.......ผมว่าเหมือนกับเราได้กลับแผนกช่างยนต์คับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version