ผู้เขียน หัวข้อ: กรมราชทัณฑ์ เปิดสอบคัดเลือกบุคคลเข้ารับราชการ  (อ่าน 19942 ครั้ง)

หาดทรายขาว

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
  • เลขาธิการ Web จร้า
สอบไม่ได้เตี้ยเกิน  :-[

ปวดใจแทนเลยนะครับเนี๊ยะ โดนข้อหานี้
นั่นสิครับ อย่างอื่นได้หมดยกเว้นเตี้ย เฮ้อ  :-\

ช้ำใจ..ช้ำใจ T_T  :(

คงต้องหาและรอที่เขาไม่เน้นส่วนสูง เน้นความสามารถนะครับ แบบนี้  :(

เอาส่วนสูงจากน้องนกไปมั้งไหมง่ะ ;D ;D ;D ;D ;D

ผู้เขียน หัวข้อ: กรมราชทัณฑ์ เปิดสอบคัดเลือกบุคคลเข้ารับราชการ  (อ่าน 19942 ครั้ง)
ความใฝ่ฝันสูงสุดคือ สรรพากร และ ศาลยุติธรรม สู้ๆๆ!!!!โว้ย

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
เอาส่วนสูงจากน้องนกไปมั้งไหมง่ะ ;D ;D ;D ;D ;D
สาบานนะว่าเห็นใจ  ไม่ได้ซ้ำเติมหรอกหนาาาา  :-X
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

G12

• ลูกบ้าน
  • *
สาบานนะว่าเห็นใจ  ไม่ได้ซ้ำเติมหรอกหนาาาา  :-X
???

somkiat_th

• ลูกบ้าน
  • *
มะวานไปสมัครมา เกือบไม่ผ่านตอนตรวจร่างกาย เตี้ยไปนิดนึงแต่โดยรวมแล้วได้พอดีเลยครับสงสัยต้องฟิตร่างกายใหม่ซะแล้ว 555  :o

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
มะวานไปสมัครมา เกือบไม่ผ่านตอนตรวจร่างกาย เตี้ยไปนิดนึงแต่โดยรวมแล้วได้พอดีเลยครับสงสัยต้องฟิตร่างกายใหม่ซะแล้ว 555  :o

สู้ๆ ครับ
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

konan

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
สู้ต่อไป ทาเคชิ
อดีตเป็นประสบการณ์ วันนี้เป็นปัจจุบัน พรุ่งนี้คืออนาคต

หาดทรายขาว

• กำนัน
  • เลขาธิการ Web จร้า

สู้ต่อไป มาชิมาโร่..... :D :D :D :D :D :D
ความใฝ่ฝันสูงสุดคือ สรรพากร และ ศาลยุติธรรม สู้ๆๆ!!!!โว้ย

somkiat_th

• ลูกบ้าน
  • *
กรมราชทัณฑ์ เปิดสอบคัดเลือกบุคคลเข้ารับราชการ

ตำแหน่ง เจ้าพนักงานราชทัณฑ์ปฏิบัติงาน (งานควบคุมผู้ต้องขังชายและอื่นๆ)

รับสมัคร 28 ม.ค. - 17 ก.พ. 2554

รายละเอียด
อยากจะทราบว่า จำนวนผู้ที่สมัครสอบเจ้าพนักงานราชทัณฑ์ปฏิบัติการ ปี 54 เนี่ย มียอดผู้สมัครทั้งหมดกี่คนครับ ใครทราบช่วยบอกหน่อยครับอยากทราบจริงๆ จะได้ทราบว่าคู่ต่อสู้มีทั้งหมดกี่คนครับ????? จะได้เตรียมตัวให้เข้มข้นขึ้นครับ ขอบคุณครับ

ARNAJUKR

• ลูกบ้าน
  • *
กรมราชทัณฑ์ เปิดสอบคัดเลือกบุคคลเข้ารับราชการ

ตำแหน่ง เจ้าพนักงานราชทัณฑ์ปฏิบัติงาน (งานควบคุมผู้ต้องขังชายและอื่นๆ)

รับสมัคร 28 ม.ค. - 17 ก.พ. 2554

รายละเอียด
อยากจะทราบว่า จำนวนผู้ที่สมัครสอบเจ้าพนักงานราชทัณฑ์ปฏิบัติการ ปี 54 เนี่ย มียอดผู้สมัครทั้งหมดกี่คนครับ ใครทราบช่วยบอกหน่อยครับอยากทราบจริงๆ จะได้ทราบว่าคู่ต่อสู้มีทั้งหมดกี่คนครับ????? จะได้เตรียมตัวให้เข้มข้นขึ้นครับ ขอบคุณครับ

ผมว่าอย่าไปสนใจจำนวนเลยนะครับ บั่นทอนกำลังใจเปล่าๆ ::) ::)
ทำตัวเองให้พร้อมที่สุดก็น่าจะสู้ได้อยู่แล้วครับ.......... ;D ;D

somkiat_th

• ลูกบ้าน
  • *

รายละเอียด

ผมว่าอย่าไปสนใจจำนวนเลยนะครับ บั่นทอนกำลังใจเปล่าๆ ::) ::)
ทำตัวเองให้พร้อมที่สุดก็น่าจะสู้ได้อยู่แล้วครับ.......... ;D ;D
ขอบคุณคับ...ที่ว่ามามันก็จริงเน้อ ทำอย่างที่ว่าให้ถึงที่สุดก็พอเน้อ สู้ สู้ :D :D

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: