โอนย้ายข้าราชการ > แบบฟอร์มการขอโอนย้าย ข้าราชการ

ใครมี แบบฟอร์ม คำร้องขอโอนของสรรพากรบ้าง ขอที

<< < (3/8) > >>

ann-ik:
ขอด้วยคนนะคะ ann-ikik@hotmail.com  ขอบคุณค่ะ

กวินศิริ:
ขอบคุณนะค่ะ คุณ amittirat   :) :D :-*

keewell:
ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

swat_info:
ขอบคุณครับอีกทีสำหรับแบบฟอร์ม ขอโอน

swat_info:

--- อ้างจาก: NuuPui ที่ พฤศจิกายน 23, 2010, 10:48:45 am ---จะโอนมาจากไหนเหรอค่ะ

--- End quote ---
ตอนนี้ผมอยู่ กระทรวง ict นักวิชาการคอม ก็ถึงมีแบบฟอ์มแล้วก็ไม่รู้จะยื่นได้หรือนะ
ไม่มีใครรับรองให้ เห็นว่าคนรับรองไม่ต่ำกว่า ระดับ 6 เลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version