ผู้เขียน หัวข้อ: กรมยุทธศึกษาทหารบก รับสมัครสอบเข้ารับราชการเป็นนายทหารสัญญาบัตร ปี 2554  (อ่าน 21698 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
กรมยุทธศึกษาทหารบก รับสมัครสอบคัดเลือกบุคคลพลเรือน ทหารกองหนุน เข้ารับราชการเป็นนายทหารสัญญาบัตร ปี 2554

กลุ่มตำแหน่งสอบบุคคลพลเรือน ทหารกองหนุนเข้ารับราชการเป็นนายทหารสัญญบัตร ปี ๕๔  << รายละเอียดที่นี่ >>

กำหนดการรับสมัครสอบคัดเลือกบุคคลพลเรือน ทหารกองหนุนเข้ารับราชการเป็นนายทหารสัญญบัตร ปี ๕๔ << รายละเอียดที่นี่ >>

รายละเอียด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 10, 2010, 09:43:05 pm โดย งานราชการ »

ผู้เขียน หัวข้อ: กรมยุทธศึกษาทหารบก รับสมัครสอบเข้ารับราชการเป็นนายทหารสัญญาบัตร ปี 2554  (อ่าน 21698 ครั้ง)
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

nongsom

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ใครรู้บ้างค่ะว่าเขารับแต่ปริญาตรี ไม่รับวุฒอื่นใช่ใหมค่ะ อย่างอนุปริญาอ่ะค่ะ

p_phupunsri

• ลูกบ้าน
  • *
อนุปริญญา คงต้องสอบในส่วนของนายทหารชั้นประทวนครับ ยื่นวุฒิ ม.6 ครับ รับอายุ 18 ปี ไม่เกิน 30 ปีครับ
เราอยู่ เราสู้ และเราตาย เพื่อกันและกัน

nongsom

• ลูกบ้าน
  • *
พอดีจบปวส. บัญชีค่ะ อายุ27 ตอนนี้มีตำแหน่งที่เปิดรับสมัครอยู่ใหมค่ะ แล้วอยากทราบว่านายทหารชั้นประทวนผู้ ญ เป็นได้ใหมค่ะ ขอทราบระดับเงินด้วยค่ะ

หาดทรายขาว

• กำนัน
  • เลขาธิการ Web จร้า
กรมยุทธศึกษาทหารบก รับสมัครสอบคัดเลือกบุคคลพลเรือน ทหารกองหนุน เข้ารับราชการเป็นนายทหารสัญญาบัตร ปี 2544

กลุ่มตำแหน่งสอบบุคคลพลเรือน ทหารกองหนุนเข้ารับราชการเป็นนายทหารสัญญบัตร ปี ๕๔  << รายละเอียดที่นี่ >>

กำหนดการรับสมัครสอบคัดเลือกบุคคลพลเรือน ทหารกองหนุนเข้ารับราชการเป็นนายทหารสัญญบัตร ปี ๕๔ << รายละเอียดที่นี่ >>

แก้ไขให้แล้วน่ะค่ะพี่คิง

ปี 2554 ค่ะ ไม่ใช่ 2544 น่ะค่ะ

ไม่มีใครย้อนเวลากลับไปสอบได่เด้อคร่าพี่ชาย

สงสัยจะรีบเหะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2010, 08:56:59 pm โดย หาดทรายขาว »
ความใฝ่ฝันสูงสุดคือ สรรพากร และ ศาลยุติธรรม สู้ๆๆ!!!!โว้ย

p_phupunsri

• ลูกบ้าน
  • *
พอดีจบปวส. บัญชีค่ะ อายุ27 ตอนนี้มีตำแหน่งที่เปิดรับสมัครอยู่ใหมค่ะ แล้วอยากทราบว่านายทหารชั้นประทวนผู้ ญ เป็นได้ใหมค่ะ ขอทราบระดับเงินด้วยค่ะ

ลองเข้าไปดูในกระทู้ กรมจเรทหารบก รับสมัครทหารกองหนุนและบุคคลพลเรือนเพื่อบรรจุเข้ารับราชการ  ข้างล่างถัดลงไป4-5กระทู้ ครับ รีบหน่อย ปิดรับ 19 พ.ย. นี้ ครับ
เราอยู่ เราสู้ และเราตาย เพื่อกันและกัน

nongsom

• ลูกบ้าน
  • *

ลองเข้าไปดูในกระทู้ กรมจเรทหารบก รับสมัครทหารกองหนุนและบุคคลพลเรือนเพื่อบรรจุเข้ารับราชการ  ข้างล่างถัดลงไป4-5กระทู้ ครับ รีบหน่อย ปิดรับ 19 พ.ย. นี้ ครับ

ขอบคุณค่ะ

wit

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
สงสัยคนน่าจะไปสมัครกันเยอะหน่ะครับ  อยากไปสอบแข่ง อนุ ฯ กะเขาบ้างจัง

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
กรมยุทธศึกษาทหารบก รับสมัครสอบคัดเลือกบุคคลพลเรือน ทหารกองหนุน เข้ารับราชการเป็นนายทหารสัญญาบัตร ปี 2544

แก้ไขให้แล้วน่ะค่ะพี่คิง

ปี 2554 ค่ะ ไม่ใช่ 2544 น่ะค่ะ

ไม่มีใครย้อนเวลากลับไปสอบได่เด้อคร่าพี่ชาย

สงสัยจะรีบเหะ

55555 สงสัยจะรีบจริงๆ เอิ๊กๆ

ขอบใจหลายจ้า
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

tashiro

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +20/-0
อยากเป็น....................แต่.............ไม่ได้สอบ............

อยากสอบ..................แต่..............ไม่มีวุฒิให้ลง.........เฮ้อ ??? ??? ???
สิ่งที่แสดงตัวตนให้โลกรู้ได้ดีที่สุด...คือการอยู่อย่างสงบและเกิดประโยชน์

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: