ผู้เขียน หัวข้อ: กรมป่าไม้ รับโอนนักจัดการฯปฏิบัติการ,จพง.การเงินฯปฏิบัติงาน,จพง.ธุรการปฏิบัติงาน  (อ่าน 18423 ครั้ง)

tien

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ไม่ได้โทรถามหรอกค่ะ แต่ก้อส่งไปแล้ว เชียงรายค่ะ คนเราย่อมมีหวังค่ะ สู้ตายค่ะ :) :)
:D :Dเทียนเองนะ...สู้สู้จ๊ะ...เด๋วก็สมหวังเอง...สู้สู้ :D :D

ผู้เขียน หัวข้อ: กรมป่าไม้ รับโอนนักจัดการฯปฏิบัติการ,จพง.การเงินฯปฏิบัติงาน,จพง.ธุรการปฏิบัติงาน  (อ่าน 18423 ครั้ง)

sayan boonruang

• ลูกบ้าน
  • *
เมื่อรัย กรมป่าไม้จะรับโอน ตำแหน่งจพง.ป่าไม้ปฏิบัติงานบ้างคับ
ถ้าคัยรู้ช่วยตอบหน่อยคับผมสนใจมากๆๆๆคับ

naninu

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +6/-0
เจ้าพนักงานป่าไม้ และ นักวิชาการป่าไม้ เป็นสายงานหลักของกรมป่าไม้ และ อื่นๆ ใน ทส. ครับ
ส่วนใหญ่จะเปิดสอบเองครับ  แต่ที่ผ่านมา จพง.ป่าไม้ ห่างการเปิดสอบไปนาน แต่ นวก.ป่าไม้ พอเห็นเปิดสอบบ้าง
คิดว่า ถ้าจะโอนได้คงยากครับ.........

add

• ลูกบ้าน
  • *
ไม่ได้โทรถามหรอกค่ะ แต่ก้อส่งไปแล้ว เชียงรายค่ะ คนเราย่อมมีหวังค่ะ สู้ตายค่ะ :) :)
:D :Dเทียนเองนะ...สู้สู้จ๊ะ...เด๋วก็สมหวังเอง...สู้สู้ :D :D
ขอบคุณน่ะจ้ะ  สำหรับกำลังใจ  สู้ตายค่ะ :) :D

rzuraguy

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
ส่งไปเหมือนกันครับ การเงิน ขอนแก่น ไม่รู้จะยังงัย รอฟังข่าวละกัน หุหุหุ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: