ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วค่ะ ภาค ก. กพ. เปิดสอบแล้ว เปิดศูนย์สอบพร้อมกัน 17 แห่ง ทั่วประเทศ  (อ่าน 63507 ครั้ง)

taksa

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
  • ทำเถอะ อย่าบอกว่าทำไม่ได้ รู้สึกดีกว่ามั้ยถ้าได้ทำ
สนใจข้อสอบ คราวนี้ก้ยังไม่ผ่าน  :-\ แต่ยังอยากได้แนวข้อสอบอยู่หรือถ้าให้ดีใครมีเปิดติวที่ใหนไหมอยากติวด้วย  >:( ไม่เข้าใจทำไมยังไม่ผ่านใครมีอะไรอยากแนะนำเชิญค่ะ wilailak_n@yahoo.com ติดต่อเพื่อให้ข้อมูล ข้อคิดเห็น คำตักเตือนก็ได้ เชิญเลยค่ะ  :'(ขอความกรุณาด้วย

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วค่ะ ภาค ก. กพ. เปิดสอบแล้ว เปิดศูนย์สอบพร้อมกัน 17 แห่ง ทั่วประเทศ  (อ่าน 63507 ครั้ง)
ทำเถอะ อย่าบอกว่าทำไม่ได้ รู้สึกดีกว่ามั้ยถ้าได้ทำ

wit

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
สนใจข้อสอบ คราวนี้ก้ยังไม่ผ่าน  :-\ แต่ยังอยากได้แนวข้อสอบอยู่หรือถ้าให้ดีใครมีเปิดติวที่ใหนไหมอยากติวด้วย  >:( ไม่เข้าใจทำไมยังไม่ผ่านใครมีอะไรอยากแนะนำเชิญค่ะ wilailak_n@yahoo.com ติดต่อเพื่อให้ข้อมูล ข้อคิดเห็น คำตักเตือนก็ได้ เชิญเลยค่ะ  :'(ขอความกรุณาด้วย

เดี๋ยวก็ผ่านครับ 

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: